Nhà đất bán tại Phường La Khê, Quận Hà Đông
Hiện có 20 bất động sản
4
Bán liền kề KĐT Văn Khê, Hà Đông 7 tầng, thang máy, vỉa hè thênh thang, giá 14.8 tỷ
Hà Đông
, Hà Nội
50.00m2
3
Ô tô vào nhà + 3 bước chân ra phố chỉ nhỉnh 4 tỷ Quang Trung, Hà Đông
Hà Đông
, Hà Nội
32.00m2
3
Bán nhanh căn shophouse ở La Khê, Hà Đông, Hà Nội
Hà Đông
, Hà Nội
150.00m2
3
Cần bán gấp nhà 5 tầng giá 8,5 tỷ ở Hà Đông, Hà Nội
Hà Đông
, Hà Nội
92.00m2
4 Phòng ngủ
3
Bán gấp căn shophouse chính chủ ở Hà Đông, Hà Nội
Hà Đông
, Hà Nội
150.00m2
3
Cần bán gấp nhà 5 tầng ở Hà Đông, Hà Nội giá 8,5 tỷ
Hà Đông
, Hà Nội
92.00m2
4 Phòng ngủ
3
Cần bán gấp nhà 5 tầng hơn 90m2 ở Hà Đông, Hà Nội
Hà Đông
, Hà Nội
92.00m2
4 Phòng ngủ
3
Bán nhà 7 tầng, thang máy hiện đại giá 10 tỷ tại Lê Trọng Tấn, Hà Đông
Hà Đông
, Hà Nội
50.00m2
6 Phòng ngủ
5 WC
7
Chính chủ cần ban nhà tại Phan Đình Giót, Hà Đông 92m2 giá 8,5 tỷ
Hà Đông
, Hà Nội
92.00m2
4 Phòng ngủ
5 WC
5
Bán nhà tại La Khê, Hà Đông diện tích 42m2 giá 6,8 tỷ
Hà Đông
, Hà Nội
42.00m2
4 Phòng ngủ
6 WC
2
Chính chủ cần cho thuê căn hộ cao cấp nhất tại Hà Đông - Park Kiara
Hà Đông
, Hà Nội
60.00m2
2 Phòng ngủ
1 WC
4
Chính chủ bán nhà 4 tầng siêu rẻ chỉ 3,15 tỷ tại La Khê, Hà Đông
Hà Đông
, Hà Nội
30.00m2
3 Phòng ngủ
3 WC
1
Chính chủ cần bán gấp nhà tại La Khê - Hà Đông giá 6.65 tỷ
Hà Đông
, Hà Nội
61.00m2
1
Cần bán nhà mặt phố tại Lê Trọng Tấn Hà Đông Hà Nội
Hà Đông
, Hà Nội
50.00m2
4 Phòng ngủ
5 WC
3
Bán quỹ căn hộ The Terra Hà Đông 74- 90m full đồ giá hợp lý
Hà Đông
, Hà Nội
90.00m2
2 Phòng ngủ
2 WC
1
Chính thức mở bán Shop thương mại Arkadia Square ngay mặt đường Lê Trọng Tấn
Hà Đông
, Hà Nội
500.00m2
2
Độc quyền shophouse Arkadia Square vòng xoay Lê Trọng Tấn - Tố Hữu mặt tiền đẹp đắc địa
Hà Đông
, Hà Nội
150.00m2
4 Phòng ngủ
6 WC
3
Arkadia Square siêu phẩm shophouse cao cấp với quy mô lớn xuất hiện tại Hà Đông - Hà Nội
Hà Đông
, Hà Nội
160.00m2
4 Phòng ngủ
4 WC
5
Bán căn hộ 3pn giá 2,55 tỷ diện tích 109m2 KĐT Văn Khê Hà Đông
Hà Đông
, Hà Nội
109.00m2
3 Phòng ngủ
2 WC
6
Cần bán gấp căn hộ The Terra An Hưng 97m2 full nội thất cao cấp. Giá 4x tỷ
Hà Đông
, Hà Nội
97.00m2
2 Phòng ngủ
1 WC
Trang web Nhà đất bán tại Phường La Khê giá tốt
Hiện nay với sự phát triển mạnh mẽ của sàn thương mại điện tử, nhiều trang web bất động sản đã ra đời nhằm phục vụ nhu cầu Nhà đất bán tại Phường La Khê của mọi người. Nổi bật trong đó chính là sự xuất hiện của Homeup.vn website chuyên về bất động sản giá tốt, nơi kết nối giữa người mua và người bán.
Lọc theo khoảng giá
Lọc theo diện tích